ราคา 11900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 183076.92 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 1
โครงการ noble remix | โนเบิล รีมิกซ์ | NOBLE REMIX 2 ทองหล่อ | NOBLE REMIX Suksumvit 36 | โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 | โนเบิล รีมิกซ์ ทองหล่อ

sasiasset jaideesub
0923544455
2018-09-24 17:49:22.0
เลขที่ประกาศ: 251690
รายละเอียดเพิ่มเติม
ข้อมูลเพิ่มเติม ขาย/เช่า คอนโด noble remix 2 bts ทองหล่อ เช่า 47000

ให้เช่า /ขาย Noble Remix2 ติดBTS.ทองหล่อ (มีสกายวอล์คเข้าตัวตึก) ชั้น 3 แต่ความสูงระดับชั้น 5 เพราะด้านล่างเป็น shop
ขนาด 65 ตารางเมตร 2 นอน 1 น้ำ เดินลงบันไดหนีไฟที่อยู่หน้าห้องลงเจอเซเว่นเลย สะดวกมาก

ครัวขนาดใหญ่ มีเครื่องล้างจานไมโครเวฟ+อบเครื่องซักผ้า+อบผ้า ทีวี3เครื่อง แอร์3เครื่อง

ห้องนอนเล็ก เตียง6ฟุตสามารถเก็บเป็น 3 ฟุต ห้องนี้ทำเป็นห้องนั่งเล่นหรือห้องทำงานได้

เช่า 47,000/เดือน
ขาย 11.9ล. ,โอนครึ่งๆ

-------------------------------
สนใจติดต่อ : คุณเอ๋ 092-354-4455
line id : me1145
-------------------------------

คอนโด โนเบิล รีมิกซ์ 2 (สุขุมวิท 36) Noble Remix 2 ติด BTS ทองหล่อ

ชื่อโครงการ โนเบิล รีมิกซ์ 2 Noble Remix 2

เจ้าของโครงการ บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)

จำนวนตึก 1 อาคาร

จำนวนชั้น 11 ชั้น

จำนวนห้อง 152 ยูนิต

โซน ทองหล่อ

ขนส่งสาธารณะ – รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ 30 เมตร

ที่ตั้ง ถนนสุขุมวิท (ซอยสุขุมวิท 36) แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กทม. 10110